Máy sấy nước 300kg/h Máy sấy nước điện Rotary Atomizer Tốc độ cao
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
| Hàng hiệu: | Guojin |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | XH-300 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| chi tiết đóng gói: | Thẻ tiêu chuẩn xuất khẩu |
| Thời gian giao hàng: | 10-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Item Name: | 300kg/h Water Evaporation Electric Rotary Atomizer For High Speed Centrigual Spray Dryer | Model Type: | XH-300 |
|---|---|---|---|
| Application: | Food processing,Chemical processing,Pharmecutical processing | Power: | 5.5kw |
| Rotary speed: | 10800r/min-15000r/min | Max processing capacity: | 600kg/h |
| Max evaporation rate: | 300kg/h | Diameter of atomizing disc: | 180mm |
| Voltage: | 380v | ||
| Làm nổi bật: | Máy sấy phun tốc độ cao,Máy sấy xịt 300kg/h,Máy sấy xịt máy atomizer xoay điện |
||
Mô tả sản phẩm
300kg/h Khử hơi nước Điện Rotary Atomizer cho máy sấy xịt trung tâm tốc độ cao
| Mô hình | XH-300 |
| Điểm | 300 |
| Sức mạnh | 5.5kw |
| Tốc độ quay | 10800r/min-15000r/min |
| Max Capacity Processing (Khả năng xử lý) | 600kg/h |
| Tốc độ bay hơi tối đa | 300kg/h |
| Chiều kính của đĩa atomizing | 180mm |
| Phương pháp làm mát | Làm mát bằng nước |
| Lôi trơn |
Dầu bôi trơn |
Máy atomizer điệnTrò chơi
Liên hệ với chúng tôi
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này



