Máy sấy phun ly tâm Máy phun cơ quay Đường kính 128mm
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | TRUNG QUỐC |
| Hàng hiệu: | Guojin |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MXH-100 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| chi tiết đóng gói: | Carton xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 10-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Item Name: | 128mm Diameter Mechanical Rotary Atomizer For Centrifugal Spray Dryer | Model Type: | MXH-100 |
|---|---|---|---|
| Application: | Food industry,Chemical industry,Pharmecutical industry | Power: | 3kw |
| Rotary speed: | 17500r/min | Max processing capacity: | 200kg/h |
| Max evaporation rate: | 100kg/h | Diameter of atomizing disc: | 128mm |
| Max spray diameter: | 2960mm | ||
| Làm nổi bật: | Máy sấy phun ly tâm Máy phun cơ khí,Máy sấy phun ly tâm Máy phun sương Đường kính 128mm,Máy sấy phun ly tâm Máy phun nguyên tử |
||
Mô tả sản phẩm
128mm đường kính cơ khí Rotary Atomizer cho máy sấy xịt ly tâm
| Mô hình | MXH-100 |
| Điểm | 100 |
| Sức mạnh | 3kw |
| Tốc độ quay | 17500r/min |
| Max Capacity Processing (Khả năng xử lý) | 200kg/h |
| Tốc độ bay hơi tối đa | 100kg/h |
| Chiều kính của đĩa atomizing | 128mm |
| Từ đáy của hộp đến chiều cao của móc | 1200mm |
| Chiều kính phun tối đa | 2960mm |
Máy atomizer cơ họcTrò chơi
Liên lạc với tôi
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này



