Bộ phun quay 25kg / H cho máy sấy phun ly tâm tốc độ cao
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | TRUNG QUỐC |
| Hàng hiệu: | Guojin |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MXH-25 |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| chi tiết đóng gói: | Carton xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 10-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Item Name: | 25kg/h Water Evaporation Rate Rotary Atomizer For High Speed Centrifugal Spray Dryer | Model Type: | MXH - 25 |
|---|---|---|---|
| Application: | Food processing,Chemical processing,pharmecutical processing | Power: | 2.2 kw |
| Rotary speed: | 20500 r/min | Max processing capacity: | 50 kg/h |
| Max evaporation rate: | 25 kg/h | Diameter of atomizing disc: | 108 mm |
| Max spray diameter: | 1920 mm | ||
| Làm nổi bật: | Máy phun hạt quay 25kg / H,Máy sấy phun ly tâm Máy phun quay,Máy sấy ly tâm tốc độ cao Máy phun sương |
||
Mô tả sản phẩm
Tốc độ bốc hơi nước 25kg/h Máy atomizer xoay cho máy sấy phun tản nhiệt tốc độ cao
| Mô hình | MXH-25 |
| Điểm | 25 |
| Sức mạnh | 2.2 kw |
| Tốc độ quay | 20500 r/min |
| Max Capacity Processing (Khả năng xử lý) | 50 kg/h |
| Tốc độ bay hơi tối đa | 25 kg/h |
| Chiều kính của đĩa atomizing | 108 mm |
| Từ đáy của hộp đến chiều cao của móc | 1150 mm |
| Chiều kính phun tối đa | 1920 mm |
Máy atomizer cơ họcTrò chơi
Liên lạc với tôi
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này



