Bộ phun cơ quay MXH-25 cho máy sấy phun ly tâm tốc độ cao
Thông tin chi tiết sản phẩm:
| Nguồn gốc: | TRUNG QUỐC |
| Hàng hiệu: | Guojin |
| Chứng nhận: | CE |
| Số mô hình: | MXH |
Thanh toán:
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 1 bộ |
|---|---|
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| chi tiết đóng gói: | Carton xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Thời gian giao hàng: | 10-20 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | L / C, T / T |
| Khả năng cung cấp: | 100 bộ mỗi tháng |
|
Thông tin chi tiết |
|||
| Item Name: | Mechanical Rotary Atomizer For High Speed Centrifugal Spray Dryer | Model Type: | MXH-25 |
|---|---|---|---|
| Application: | Food processing,Chemical processing | Power: | 2.2kw |
| Rotary speed: | 20500r/min | Max processing capacity: | 50kg/h |
| Max evaporation rate: | 25kg/h | Diameter of atomizing disc: | 108mm |
| Max spray diameter: | 1920mm | ||
| Làm nổi bật: | Máy phun cơ quay,Máy sấy phun ly tâm Máy phun cơ,Máy sấy phun ly tâm tốc độ cao Máy phun ly tâm |
||
Mô tả sản phẩm
MXH-25 Máy Atomizer Mechanical Rotary cho Máy sấy xịt ly tâm tốc độ cao
| Mô hình | MXH-25 |
| Điểm | 25 |
| Sức mạnh | 2.2kw |
| Tốc độ quay | 20500r/min |
| Max Capacity Processing (Khả năng xử lý) | 50kg/h |
| Tốc độ bay hơi tối đa | 25kg/h |
| Chiều kính của đĩa atomizing | 108mm |
| Từ đáy của hộp đến chiều cao của móc | 1150mm |
| Chiều kính phun tối đa | 1920mm |
Máy atomizer cơ họcTrò chơi
Liên lạc với tôi
Muốn biết thêm chi tiết về sản phẩm này



